พิธีเจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตภาวนา ประจำเดือนกรกฎาคม 2567
——————————
วันจันทร์ที่ 1 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. พระวชิรสิทธิธาดา ผู้อำนวยการวิทยาลัยสงฆ์ศรีสะเหษ มอบหมายให้ พระครูสุธีวรปรีชา, ผศ.ดร. รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ นำผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนิสิต เจริญพระพุทธมนต์เจริญจิตภาวนา ประจำเดือนมิถุนายน 2567 ก่อนปฏิบัติงาน ร่วมกับผู้บริหาร คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ จากส่วนกลาง วิทยาเขต วิทยาลัยสงฆ์ และหน่วยวิทยบริการ ณ หอปนะชุมพระเทพวรมุนี และผ่านระบบออนไลน์ Application Zoom
![](https://ssk.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449320756_1018694830259160_5978350289957735268_n-1024x767.jpg)
![](https://ssk.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449331750_1018695123592464_6233948925174934906_n-1024x767.jpg)
![](https://ssk.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449485593_1018694963592480_3063862101277078569_n-1024x767.jpg)
![](https://ssk.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449294917_1018694813592495_186561477106082863_n-1024x767.jpg)
![](https://ssk.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449446585_1018694613592515_492696042967864422_n-1024x767.jpg)
![](https://ssk.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/449608008_1018694956925814_1979731064268196162_n-1024x767.jpg)